
Wanene mu
LePure Biotech an kafa shi ne a cikin 2011. Ya jagoranci ƙaddamar da hanyoyin amfani da guda ɗaya don masana'antar biopharmaceutical a China.LePure Biotech yana da cikakkiyar damar aiki a cikin R&D, masana'antu, da ayyukan kasuwanci.LePure Biotech kamfani ne na abokin ciniki tare da sadaukar da kai ga babban inganci da ci gaba da haɓakawa.Ƙirƙirar fasaha ta fasaha, kamfanin yana so ya zama abokin tarayya mafi aminci na biopharma na duniya.Yana ƙarfafa abokan cinikin Biopharm tare da inganci mai inganci da sabbin hanyoyin magance bioprocess.
600+
Abokan ciniki
30+
Fasahar Haɓakawa
5000+㎡
Class 10000 mai tsabta
700+
Ma'aikata
Abin da muke yi
LePure Biotech ya ƙware a ƙira, haɓakawa da kera kayan aiki guda ɗaya da abubuwan amfani don aikace-aikacen bioprocess.
- Muna ba da sabis na abokan ciniki da yawa a cikin ƙwayoyin rigakafi, rigakafi, kasuwannin ƙwayoyin cuta da ƙwayoyin cuta
- Muna ba da samfurori daban-daban a cikin R&D, sikelin matukin jirgi da matakin samar da kasuwanci
- Muna samar da ingantattun mafita a cikin al'adar tantanin halitta, tsarkakewa ta ƙasa da cikawa na ƙarshe a cikin bioprocessing
Abin da muka nace
LePure Biotech koyaushe yana nace inganci da farko.Tana da fasaha sama da 30 masu alaƙa da tsarin amfani guda ɗaya na bioprocess.Samfuran suna nuna fa'idodi da yawa a cikin aminci, dogaro, ƙarancin farashi da kariyar muhalli, kuma suna iya taimakawa kamfanin biopharmaceutical mafi dacewa da buƙatun GMP, kariyar muhalli da dokokin EHS.
Abin da muke bi
Ƙirƙirar fasahar kere-kere, LePure Biotech ya zama amintaccen abokin tarayya na kamfanonin samar da magunguna na duniya, ya haɓaka lafiya da saurin ci gaban masana'antar biopharmaceutical a duniya, kuma ya ba da gudummawa mai kyau ga ƙarin daidaitattun magunguna na biopharmaceutical ga jama'a.


Me yasa zabar mu
- Keɓance jimillar hanyoyin maganin bioprocess
- Tsaftataccen tsari
Wuraren Tsabtace aji na 5 da aji 7
- Yarda da ƙa'idodin ingancin ƙasa da ƙasa
ISO9001 ingancin tsarin / bukatun GMP
RNase/DNase kyauta
USP <85>, <87>, <88>
TS EN ISO 10993 gwajin bioacompatibility, gwajin ADCF
- Cikakken sabis na tabbatarwa
Abubuwan da za a iya cirewa da masu lebur
Tabbatar da bakararre tace
Rashin kunna ƙwayoyin cuta da sharewa
- Cibiyar Innovation da ƙwararrun ƙungiyar tallace-tallace a cikin Amurka